Ègbèje Ìdíje Èfòbálù Mán City tí Kò Ṣe Àníyàn?




Àwọn ènìyàn tó jẹ́ ọ̀rẹ́ Manchester City kì í sábà fún àgbáìmọ̀ nínú ègbèje wọn, nítorí wọ́n mọ̀ dájú pé ọ̀rẹ́ wọn yìí jẹ́ ẹni tó máa ṣé àgbà, ṣùgbọ́n nínú ègbèje wọn táa kɔ́ tí ọ̀jọ́ díẹ̀ wàyí, wọ́n ní àgbáìmọ̀ tí kò ṣe àníyàn fún àwọn, bí wọ́n bá ṣàgbà. Ọ̀rẹ́ wọn kɔ́ ní góólù gbɔ̀n, wọ́n sì fún àwọn tó bá sáká ní góólù àlàyé. Ọ̀rẹ́ wọn tí wọ́n fẹ́ràn máa ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣé àgbà nínú ègbèje wọn, ṣùgbọ́n nínú ègbèje yìí kò rí bẹ́è ṣe.

Kí ni àwọn nǹkan tó fà á tí ìdí tí Ọ̀rẹ́ City náà fi kɔ́ ní góólù wọn nínú ègbèje yìí? Bí ó ti wù kí ó rí, àwọn nǹkan bẹ́ẹ̀ máa ṣẹlẹ̀ nígbà míì, ṣùgbọ́n tí ó bá ṣẹlẹ̀ fún Ọ̀rẹ́ City náà, ó máa ṣàníyàn.

  • Ìdààmú ọ̀rọ̀ àgbà: Ègbèje yìí fi hàn pé Ọ̀rẹ́ City náà ní àwọn ọ̀rọ̀ àgbà tó dájú tó, ṣùgbọ́n wọ́n kò fi wọ́n sílẹ̀ nígbà tí wọ́n nilẹ̀.
  • Ìfọ̀rọ̀wànilẹnuwó ẹlẹ́gbẹ́: Àwọn ẹlẹ́gbẹ́ Ọ̀rẹ́ City náà kò ṣe dáadáa ní ègbèje yìí. Wọn kò ṣiṣẹ́pọ̀ dáadáa, wọn kò sì fún ara wọn ní ìrànlọ́wọ́ tí wọ́n nilẹ̀.

Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé ègbèje yìí ti kọ́já, ṣùgbọ́n ó jẹ́ ègbèje tí Ọ̀rẹ́ City náà ní láti kọ̀ kára láti inú rẹ̀. Wọ́n ní láti ṣe àgbàdáda sí ọ̀rọ̀ àgbà wọn, kí wọ́n sì ṣiṣẹ́pọ̀ dáadáa gẹ́gẹ́ bí ẹgbẹ́. Tí wọ́n bá ṣe èyí, wọn yóò padà sí ìgbà àṣeyọrí wọn kíá kíá.