Ègbínrin Ni FPL Yi Ba Mi Ṣe




Ẹ kúkú gbọ́ ọ̀rọ̀ ẹni yìí o, ẹ kúkú gbọ́ ọ̀rọ̀ ẹni yìí o. Ẹ jẹ́ kí n sọ́rọ̀ fún yín nípa ipílẹ̀ FPL tí mo ti gbà, ègbínrin náà ni FPL yìí ba mi ṣe. Lọ́pọ̀ nínú yín ló máa ń gbọ́ nipa FPL yìí, síbẹ̀, ẹ̀yin kò tí ì mọ̀ ohun tó jẹ́ ní tòótọ́, kò sì sí ẹni tó ti ya àkókò rẹ̀ tí kó máa ṣe àlàyé rẹ̀ fún yín. Nípa àkókò tó ti kọjá, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn làwọn tí wọ́n ń gbọ́ nipa FPL, ṣùgbọ́n nígbà tí wọ́n bá ti lọ fún ìdánilẹ́kọ̀ó, wọn kò sì nígbàgbé. Wọn máa ń gbádùn rẹ̀ síbẹ̀, ó sì máa ń gbádùn wọn.

Kí Ni FPL?

FPL jẹ́ orúkọ tó ṣe pàtàkì ní Fútbọ̀òlú Ológun Aṣẹlẹ̀. Ọ̀rọ̀ náà ni àkọsílẹ̀ ti Fantasy Premier League. Ọ̀rọ̀ náà túmọ̀ sí Àgbẹ̀-dòdò Fútbọ̀òlú Ológun Àkọ́kọ́. Nínú FPL, ẹ̀yìn nínú yín ni ọ̀gá àgbà tí ẹ̀ yàn lára àwọn ọ̀gá àgbà tí ẹ̀ máa ń ta fún nínú eré Fútbọ̀òlú Ológun Àkọ́kọ́. Àwọn ọ̀gá àgbà wọ̀nyí tí ẹ̀ yàn gan-an ni yóò máa ṣe eré fún yín, èyí tí ó túmọ̀ sí pé àwọn wọ̀nyí gan-an ni yóò máa rí ẹ̀rù fún yín. Nígbà tí ẹ̀ bá lọ sí ìdánilẹ́kọ̀ó, ẹ̀ máa ń gba àwọn eré idije sílẹ̀ kalẹ̀, nígbà tí ọ̀gá àgbà kan tí ẹ̀ ti yàn náà bá rí ẹ̀rù, ẹ̀ yóò máa rí ẹ̀rù bákan náà.

Èyí túmọ̀ sí pé ẹ̀ ní láti yàn àwọn ọ̀gá àgbà tó gbájúmọ̀ tí wọn lè rí ẹ̀rù fún yín. Ó jẹ́ eré dídùn tí ẹ̀ lè máa ta fún tí kò ní náni nínú. Ẹ̀ lè máa ta fún ní àdúgbò yín, èyí tí ẹ̀ lè máa ṣe nípa lílo ìkànnì tí ẹ̀ ti gbá lẹ́ẹ̀kan, ìkànnì yìí lè jẹ́ orúkọ yín, tí eré yín bá ṣe dájú, yínì lè rí owó ní ọ̀dọ̀ àwọn mìíràn tó bá ta fún.