Awọn Erégbé kan náà le gbé àgbà, nígbà tí àwọn Èkó bá ṣẹ́gun Bélìjíọ̀m nínú eré bọ́ọ̀lù kan tí ó gbẹ́kẹ́ lọ́wọ́. Èrè tó ṣẹ́ yìí ṣẹlẹ̀ nígbà tí ìgbágbọ́ bá ti dín, àti nígbà tí àwọn ọ̀rẹ́ náà bá ti gbà pé ohun gbogbo ti lọ tán. Àwọn orílẹ̀-èdè méjèèjì yìí ni àwọn ìgbágbọ́ kan náà, èyí tó jẹ́ kí ìfẹ́ àti àgbà wọn túbọ̀ fi yá fúnra wọn bí ó ti rí ṣáájú kí ìfẹ̀ yìí tó ṣẹ̀.
Àgbà tí àwọn Èkó fúnni fún wa lójúmọ́ yìí jẹ́ àgbà tí kò nígbà tí á máà gbàgbé. Ó jẹ́ àgbà tí á máa fún wa ní ìrètí nígbà tí gbogbo ohun bá ti lágbára láti ṣẹ̀ wá lójú. Ó jẹ́ àgbà tí á máa fún wa lákànṣe nígbà tí àwọn ìpèjọ bá ti ṣẹ́ ìdíyelẹ̀kùn àti tí ó máa jẹ́ kí àwọn alágbára ní ìfọkànṣìlẹ̀.
O gbọ́dọ̀ rán àgbà yìí lọ sí gbogbo àwọn tí ń fẹ́ kíkógun àti àwọn tí ń fẹ́ kínní ilé. O gbọ́dọ̀ kọ́ wọn pé ó máa ṣẹ̀ wọn lójú, ó máa jẹ́ kí wọn ní ìrètí, àti ó máa fún wọn lákànṣe láti túbọ̀ kọjá àwọn àdánù tí wọn lè kọjú sí. O gbọ́dọ̀ rántí pé, ọ̀rọ̀ tí ẹ̀yẹ kò lè sọ, òmúràn tí kò lè sọ, kò sí tóbi tó ọ̀rọ̀ tí àgbà lè sọ.
Báyìí tí àwọn Èkó bá àwọn Bélìjíọ̀m ti parí eré yìí, ó gbọ́dọ̀ wà fún àìgbọ́gbó̟, nítorí àwọn méjèèjì ni wọ́n gba àgbà gbà. Àgbà tí wọn kò gbà nígbà tí ó yẹ, tí wọn sì le gbà gbà nígbà tó yẹ. O gbọ́dọ̀ gba gbogbo àwọn tí ó gbàgbé àgbà ìmọ̀ràn pé wọn gbọ́dọ̀ máa kó àgbà gbà, kí wọn sì máa fi àgbà náà dá gbogbo ohun gbogbo tí wọn bá fẹ́ dá fúnra wọn.