Èyí ni ìgbà tí a tún ń kọ́ ìgbà tí Òlímpíkì 2024 yóò wáyé. Ìgbà tí Òlímpíkì yóò bẹ̀ ni ọjọ́ kẹrin oṣù Kẹ́rin, òní 2024, tó sì yóò parí ọjọ́ kọkànlá oṣù Kẹ́rin, òní 2024.
Lára àwọn ìdí tí wọ́n fi kọ́ ìgbà Òlímpíkì lárugẹ ni:
Ìgbà tí wọ́n tẹ́lẹ̀ báyìí ni:
Ìgbà ọ̀rọ̀ fájá: ọjọ́ kejìlá oṣù Ọ̀wẹ̀wẹ̀, òní 2023 – ọjọ́ kọkànlá oṣù Kẹ́rin, òní 2024
Ìgbà Òlímpíkì: ọjọ́ kẹrin oṣù Kẹ́rin, òní 2024 – ọjọ́ kọkànlá oṣù Kẹ́rin, òní 2024
Bẹ́ẹ̀, wọ́n yí ìgbà Òlímpíkì pá. Ìgbà tí wọ́n ti kọ́ tí àkó̩kó̩ ni ọjọ́ kejìlélógún oṣù Kẹ́tà, òní 2024 – ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù Kẹ́rin, òní 2024.
Kò sí ṣìṣòro kankan. Ká sì máa ṣàtúnṣe ìgbà Òlímpíkì lárugẹ bí ó bá pọ̀ kọ́kọ́.
Ìròyìn yìí wá látọ̀rọ́ Ìgbà Òlímpíkì International.