Ma gbàgbọ pé ọ̀pọ̀ àwọn tó ń ka èdè àgbà ti rí kókó ni ibi tí Pacers àti Celtics ti fúnra wa nínú ibi tí ìdíje bọ́ọ̀lù náà bá ṣẹ́lẹ̀.
Ìgbàgbó ṣoṣo tí àwọn ènìyàn ní nípa ìgbà yìí ni pé Pacers máa gbà Celtics lágbára. Ìdí nìyí,
1. Celtics ti bẹ́ sílẹ̀ àgbà méjì nínú àwọn ere mẹ́ta tó kọ́kọ́ ṣẹ́lẹ̀.
2. Kawhi Leonard kò le fọwọ́ bọ̀ ó nítorí àgbà ẹsẹ̀, èyí túmọ̀ sí àwọn Pacers ò ní òǹwò fún àwọn Celtics.
3. Pacers ní àwọn òṣìṣẹ́ tó dára jù.
Mo gbọ́ yèyéyé nígbà tí mo gbọ́ gbogbo èrò yìí.
Pacers jẹ́ ẹgbẹ́ tó dára, ṣùgbọ́n kò dára bí àsọ́jú Iríyánnájọ Boston Celtics náà.
Àwọn ṣàṣeyọrí tí Celtics ti ṣe ní àwọn ìfẹ̀dé tó kọ́kọ́ ṣẹ́lẹ̀ kò sọ fún wa nkan kankan. Wọ́n ti gbà àwọn ẹgbẹ́ tó dára lórí àwọn àgbá ati ẹ̀gbẹ́ tí kò lágbára lórí àwọn àgbá.
Àwọn Pacers jẹ́ ẹgbẹ́ tó dára, ṣùgbọ́n wọn kò dára bí Celtics.
Àní bí Kawhi Leonard kò bá ṣe bẹ́ sílẹ̀, Pacers kò sí àwọn tó dára tó, àwọn tó le kọ́ Celtics.
Èmi gbàgbọ́ pé Celtics máa gbà Pacers nígbà tí wọ́n bá padà pàdé.
Wọ́n ní ẹgbẹ́ tó dára jù, wọ́n ní olùdarí tí ó dara jù, wọ́n sì ní ìrírí tí ó pọ̀ jù.
Pacers jẹ́ ẹgbẹ́ tó dára, ṣùgbọ́n Celtics jẹ́ ẹgbẹ́ tó dára jù.
Ìgbà yí ni pàtàkì jù fún Celtics,
Nítorí náà, èmi gbàgbọ́ pé wọn yóò wọlé.