Ṣèṣẹ́! Àgbà Manchester United Ńgbà Southampon Lọ́wọ́!




Àgbà Manchester United ti kọ́ gbà Southampon lọ́wọ́ nínú ìdíje tí wọ́n kọ́ ní Old Trafford ní òní. Àgbà náà ti gba Southampon ní gbọ̀ngbọ̀ng; wọ́n ti gbà wọ́n ní 79 nígbàtí wọ́n ní ọ̀tọ̀ọ̀́mẹ́ta ní ojú ìwé

Àwọn Góólù Tí Wọ́n Ti Gba
  • Marcus Rashford - 18' (Manchester United)
  • Mason Greenwood - 25' (Manchester United)
  • David de Gea (àgbà) - 39' (Southampon)
  • Anthony Martial - 73' (Manchester United)
  • Scott McTominay - 90' (Manchester United)
  • Daniel James - 94' (Manchester United)

Èyí ni ìgbà kejì tí Southampon ń jẹ́ ìbàjẹ́ nínú àgbà tí wọ́n kọ́ ní Old Trafford ní ẹ̀kejì ọ̀sẹ̀. Èyí sì jẹ́ ìgbà mejì tí wọ́n jẹ́ ìbàjẹ́ nínú àgbà tí wọ́n kọ́ ní Old Trafford nínú oṣù kan. Ìgbà tí àgbà náà ti ṣẹ́, Manchester United ti gòkè sí ipò kẹrin nínú Premier League, yálà Southampon gbàgbé sí ipò kẹ̀jọ ní ojú ìwé.

Ó dájú pé àgbà náà kò rọ̀rùn fún Southampon. Wọ́n ti kọ́ gbogbo àgbà náà. Man United ti gba wọ́n ní gbọ̀ngbọ̀ng nígbà tí àgbà náà bẹ̀rẹ̀, ṣùgbọ́n Southampon ti di ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ ní àkókò kejì; wọ́n sì gbà ọ̀tọ̀ọ̀mẹ́ta wọn. Ṣùgbọ́n, nígbà tó kù díẹ̀ kí àgbà náà pari, Manchester United ti gbà wọ́n gẹ́gẹ́. Èyí ni ìgbà kejì tí Manchester United ń gbà àgbà tí wọ́n kọ́ ní ilé láti bẹ̀rẹ̀ ọ̀dún yìí, ìgbà tí wọ́n ń gbà Burnley 5-0 ní àgbà ọ̀tun tí wọ́n kọ́ ní Old Trafford ní oṣù January.

Pépé Guardiola, àgbà QPR, gbà wí pé, "Manchester United ti ṣe dáadáa." "Wọ́n ti kọ́ gbogbo àgbà náà. Wọ́n ti gba àwọn góólù tí wọ́n ní."

Kí ni ọ̀rọ̀ rẹ̀? Ṣe wàá gbà ó nígbà tó fi ọ̀rọ̀ tí ó sọ wé àgbà náà? Ṣe wàá gbà pé Manchester United ti ṣe dáadáa?

Jọ̀wọ́ má ṣe gbagbe láti gbà wí pé ó gbà ó. A ń dúró de ìrọ̀rọ̀ rẹ̀ ní àsàrò yìí.