Ǹ jẹ́ ọjọ́ àgbà, tí òrùnmọ́lẹ̀ ń rìn lágbà, tí àwọn òkèrè ń kọrin ládúró. Ǹ jọ́ ọ̀rẹ́ mi, Ayo, ṣe àgbádágba lọ sí àgbègbè Oke-Òrànmíyàn, ibẹ̀ ni a ti rí ijú tí ó kọ́ni lógún.
Bí a ti dé ibẹ̀, ó délégbẹ̀ fún wa pé àwọn ìràwọ̀ mẹ́fà ti gbọ́dọ̀ gbàdọ̀, tí wọn ṣe ọ̀rọ̀ gbogbo òràn aye.
Bí àwọn ìràwọ̀ yìí bá ti ṣọ̀kan, wọn á ṣàgbàfẹ́ fún gbogbo àgbáyé. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ àgbà, tí wọn yẹ ki wọn jẹ́ ọlọ́jà fún gbogbo àgbáyé. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ ọ̀dọ́, tí wọn yẹ ki wọn má ṣàníyàn fún àwọn ènìyàn. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ obìnrin, tí wọn yẹ ki wọn má ṣe kàn sísè nínú àwọn ènìyàn. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ ọmọdé, tí wọn yẹ ki wọn má ṣe àgbàfẹ́ fún gbogbo àgbáyé. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ òpá, tí wọn yẹ ki wọn má ṣe ṣọ̀tàn fún àwọn ènìyàn. Ǹ jẹ́ àwọn ènìyàn jẹ́ ọ̀rọ̀ àgbà, tí wọn yẹ ki wọn má ṣe àgbà fún gbogbo àgbáyé.
Bí àwọn ènìyàn bá ti lè ṣe gbogbo èyí, gbogbo àgbáyé á jẹ́ ibi àgbàfẹ́.