Gẹ́gẹ́ bí ọ̀rọ̀ tí ó ṣẹ̀, "FPL" jẹ́ àṣà orí ayélujára níbi tí àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n ń dá múra láti ṣẹ̀gbẹ́ àwọn ọ̀rẹ̀gbẹ́ wọn nípasẹ̀ yíyàn àwọn bọ́ọ́lù tí ó dára jùlọ láti fún wọn ní àwọn àyà ní gbogbo ọsẹ̀. Àwọn bọ́ọ́lù tí ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n kọ̀ọ̀kan yàn yìí ni wọ́n ń pè ní "ẹgbẹ́".
Ìdí tí ó fi jẹ́ gbajúmọ̀ nípa FPL ni pé ó fún àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n ni ànfàní láti fi ọgbọ́n bọ́ọ́lù alákòóbèrè wọn hàn. Àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n nílò láti ṣàyọ̀yò nínú yíyàn àwọn bọ́ọ́lù wọn, wọn nílò láti kà ìṣẹ́ àgbà wọn, àyà, Ọ̀rọ̀ Àgbà, àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tí ó ń bọ̀. Dípò tí àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n á fi ṣe gbọ̀n titi, wọn ṣì máa ń ṣe àgbà burúkú nínú yíyàn àwọn bọ́ọ́lù wọn. Ṣ́ugbọ́n, èyí náà ni pàtàkì ti FPL: ó jẹ́ ìrìn àjò ẹ̀kọ́ kan, ó kún fún ìrírí àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tí kò dá. Àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n tí ó ní ìṣòro nínú yíyàn àwọn bọ́ọ́lù wọn yìí máa ń kọ́ láti àwọn àṣìṣe wọn, ó sì jẹ́ kí wọn di ọ̀gbọ́n jù lọ ní ọ̀rọ̀ bọ́ọ́lù.
Nígbà tí ó bá wá sí ọ̀rọ̀ àjọṣe àárín àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n àti FPL, ó gbawúrà dáadáa. Àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n lè jọ sí ipò kan láti ṣe ìparí àyà wọn lápapọ̀, wọn lè ṣe àwọn ẹgbẹ́, tàbí wọn lè ṣe ìgbínṣe "eye tí ó gbé" láti ṣàgbà lára àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n mìíràn. FPL jẹ́ àṣà tí ó ṣiṣẹ́ fún gbogbo ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n, láì ka sí ìwọn ọgbọ́n bọ́ọ́lù alákòóbèrè wọn.
Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé FPL jẹ́ àṣà tí ó dára nígbà gbogbo, ó ní àwọn ohun tí kò dára rẹ̀ pẹ̀lu. Ohun tí kò dára jùlọ ni pé, ó lè gbóná gan-an! Àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n máa ń gbe FPL sí ọ̀kan wọn, wọn máa ń fara gbogbo ohun táa rí láti ṣẹ̀gbẹ́ àwọn ẹ̀dá-ẹ̀dá ọ̀gbọ́n mìíràn. Èyí lè fa ìgbésẹ̀ tí kò ní ètò tó, àti àwọn ìrònú tí kò tóótun. Nítorínáà, ó ṣe pàtàkì láti rántí pé, FPL jẹ́ àṣà kékeré; ó kò yẹ kí ó ni ìṣẹ́ tó ń mú ọ̀kan lára.
Ní gbàrà tí mo ti kọ yìí, ó yẹ kí o mọ̀ pé FPL jẹ́ àṣà tí ó wuyi, tí ó lè fún ọ̀rọ̀ bọ́ọ́lù alákòóbèrè rẹ́ ní ilé. Ṣ́ugbọ́n, ó ṣe pàtàkì láti rántí pé, ó jẹ́ àṣà kékeré, ó kò yẹ kí ó ni ìṣẹ́ tó ń mú ọ̀kan lára. Bí o bá lè ṣe èyí, àníyàn tí o bá kọ́rí yíyàn àwọn bọ́ọ́lù tí ó dára jùlọ yìí yóò fún ọ́ ní ìgbà dídùn tí ó póńbélé.