Nígbà tí o bá ń bẹ́rẹ̀ iṣẹ́ tuntun, ọ̀rọ̀ àkọ́kọ́ tí o gbọ́dọ̀ bẹ́rẹ̀ ni kí o forúkọ sí àwọn àjọ tí ó tóótun. Ní orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, ìforúkọ́sí tí ó dájú jùlọ tí o lè ṣe fún iṣẹ́ rẹ̀ ni láti forúkọ́ sí Ìgbìmọ̀ Ìforúkọ́sí àti Ìdílé (CAC).
Ìforúkọ́sí pẹ̀lú CAC jẹ́ ọ̀nà kan láti fún iṣẹ́ rẹ̀ ní àjọṣepọ̀ òfin àti gbìgbẹ́kẹ̀le. Ó tún jẹ́ ọ̀nà kíkọ́ tí o dara fún iṣẹ́ rẹ̀ láti dàgbà àti ilé iṣẹ́ tó jẹ́ ti àgbà. Ní àpilẹ̀kọ yìí, a ó jíròrò gbogbo ohun tí o nilà láti mọ̀ nípa Ìforúkọ́sí CAC.
Ìforúkọ́sí CAC jẹ́ iṣẹ́ tí ó rọrùn tí o sì ṣeé ṣe lórí ayélujára. Àwọn ohun tí o nilà láti pèsè fún ìforúkọ́sí rẹ̀ ní:
Ìgbà tí o bá ti pèsè gbogbo àwọn ohun tí ó yẹ, o lè tẹ̀síwájú ṣíṣẹ́ lórí ìforúkọ́sí rẹ̀ lórí ayélujára.
Lílọ́wọ́ ní Ìforúkọ́sí CAC ní ọ̀pọ̀lọ̀pọ̀ àǹfà̀ní fún iṣẹ́ rẹ̀, títí kan:
O le forúkọ́ sí CAC lórí ayélujára nínú ìgbésẹ̀ méje:
Nígbà tí o bá ti gbà Ìfìwéránjẹ̀ Ìṣírò, o le tẹ́síwájú pẹ̀lú ìforúkọ́sí rẹ̀ nípa dídúró fún ìṣírò.
Ìforúkọ́sí sí CAC jẹ́ ọ̀nà kíkọ́ tí o dara láti fún iṣẹ́ rẹ̀ ní àjọṣepọ̀ òfin àti gbìgbẹ́kẹ̀le. Ó jẹ́ ọ̀nà rọrùn àti tí ó ṣeé ṣe lórí ayélujára. Títí kan, lílọ́wọ́ ní Ìforúkọ́sí CAC lè pèsè fún iṣẹ́ rẹ̀ ní ọ̀pọ̀lọ̀pọ̀ àǹfà̀ní, títí kan àwọn ànfàní ọ̀rọ̀ àjẹ, gbìgbẹ́kẹ̀le àti ayé amí àpẹ̀rẹ.
Tí o bá ń bẹ́rẹ̀ iṣẹ́ tuntun, mo gbà ó̟ níyànjú láti forúkọ sí CAC. Ó jẹ́ ọ̀nà kíkọ́ tí o dara láti fún iṣẹ́ rẹ̀ ní àjọṣepọ̀ òfin àti gbìgbẹ́kẹ̀le, èyí tí ó lè yọrí sí àwọn ìgbéga ilé iṣẹ́ tó pọ̀.