Apple Music Replay
Nigba ti Apple Music Replay jade, o jẹ́ akoko ti a fi wo ọ̀rọ̀ àsọ̀rọ̀ nípa awọn orin to gbádùn jùlọ́ nínú ọdún náà, àwọn olórin, àti àlọ́bọ̀ rẹ. Ní akọ́le àpilẹ̀kọ yìí, a ó ṣe agbọ́ran wọ̀nyí tàbí kéréje wọn díẹ̀.
Nígbà tí mo rí Apple Music Replay mi fún ọdún yìí, mo kàn án fẹ́ràn àwọn orin àgbà tí àwọn àgbà mi gbà fún mi nígbà tí mo wà ní ọ̀dọ́. Òun ni orin tí mo gbọ́ jùlọ́ ní ọdún yìí, mo sì rí i gbagbọ́ púpọ̀ láti ìgbà tí mo gbọ́ ọ. Mo kọ́ sí rere láti inú rẹ̀, ó sì jẹ́ àwọn orin tí mo gbàjọ̀ ọ̀rọ̀ àti èrò nínú rẹ.
Mo gbẹ́kẹ̀ lé Apple Music Replay tó, bí ó bá má rí gbogbo ohun tó ṣẹlẹ̀ nínú àkókò yìí, ó ṣe àpèjúwe àwọn èrò orí mi tó gbádùn jùlọ́ tí mo ti fi hàn nínú ọdún náà. Orin tí mo gbọ́ jùlọ́ náà jẹ́ àpẹẹrẹ tí ó dára jùlọ́ nínú èyí. Ó jẹ́ orin tí ó ṣe àgbà, tí ó sì ní ìtumọ̀ tó jinlẹ̀ tí mo gbọ́ láti ọwọ́ àwọn òbí mi títí di báyìí. Orin náà tún gbà mí lérò nípa àwọn ọ̀rọ̀ àgbo tí mo ti kọ láti inú rẹ̀.
Mo kòríra láti mọ́ àwọn orin tó gbádùn jùlọ́ fún gbogbo ẹni nínú ọdún yìí. Mo rò pé ó jẹ́ ọ̀nà àgbà tó dára láti wo ojú kọjá àkókò yìí, tí ó sì gbà wá láyè láti mọ̀ àwọn ohun tó ṣe pàtàkì fún wa. Apple Music Replay jẹ́ ọ̀rọ̀ àgbà tí ó ṣeé ṣe láti fi ṣe àpèjúwe ọdún yìí ní àwọn orin.