Awọn Ere Ògbérága ti RB Leipzig




Èyí ni ibi tí gbogbo àwọn alágbà tá ń wo bọ́ọ̀lu oyè ń pe ìjókò. RB Leipzig ni ibi tí àwọn ọmọdé tàgbàtàgbà ń jẹ́ ẹ̀rù fún àwọn ẹgbẹ́ ńlá. Àwọn ń gbà bọ́ọ̀lu wọn gbòókèrè, wọ́n ń dá àwọn àgbá, wọn sì ń ṣẹ́gun gbogbo ẹ̀gbẹ́ tí wọ́n bá bá pàdé lórí kàtá.
Ǹjé kí àwa fi tí àyè wò àwọn ògbérága ibi náà.
Christopher Nkunku
Ọmọ Faransì yìí jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olùgbéde tó dára jùlọ ní Eré Bundesliga. Ó ń gbà bọ́ọ̀lu bí àwọn ẹ̀rù ọ̀run, ó sì ń dà àwọn àgbá bí ẹní pé ohun èlò rẹ ni. Ní àsìkò tí mo kọ àpilẹ̀kọ yìí, ó ti gbà 15 bọ́ọ̀lu ní ìbẹ̀rẹ̀ àsìkò yìí nìkan.

Timo Werner
Bákan náà ẹgbẹ́ ẹgbẹ́ orílẹ̀-èdè Jámánì yìí tẹ̀lé Nkunku pẹ̀lú 13 bọ́ọ̀lu tí ó gbà. Ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olùfẹ̀ bọ́ọ̀lu tí ó lójú méjì yọ, tó sì ń rí àgbá rárá. Ó jé olùgbéega tó ṣe pàtàkì fún Leipzig, ó sì jẹ́ apá pàtàkì tí ẹ̀gbẹ́ náà ṣe àṣeyọrí.

Dani Olmo
Olùgbéega ọmọ orílẹ̀-èdè Spain yìí ni ènìyàn tí ó ń dá àwọn àgbá àgbà. Ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olùgbéega tí ó dára jùlọ lórí ayé, ó sì jẹ́ apá pàtàkì tí ẹ̀gbẹ́ náà ṣe àṣeyọrí. Olmo gbà àwọn àgbá àgbà bí ẹni pé ohun èlò rẹ ni, ó sì ń ṣe àwọn ìrìn dídùn tí ń mú kí àwọn olùyẹ̀wo àti àwọn onírúurú wọn máa gbádùn.

Josko Gvardiol
Ìgbàkí Croatia yìí tẹ̀lé àwọn olùgbéega yìí pẹ̀lú àwọn ìmúṣe tó ṣe pàtàkì fún RB Leipzig. Gvardiol jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìgbàkí tó dára jùlọ ní ayé, ó sì ń rí àgbá rárá. Ó jẹ́ olùgbéega tó ṣe pàtàkì fún Leipzig, ó sì jẹ́ apá pàtàkì tí ẹ̀gbẹ́ náà ṣe àṣeyọrí.

Konrad Laimer
Ológun ọ̀fẹ̀ ọmọ orílẹ̀-èdè Austria yìí ni ènìyàn tó máa ń gba bọ́ọ̀lu lórí ilẹ̀ gbangba. Ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olófè bọ́ọ̀lu ọ̀fẹ̀ tí ó dára jùlọ ní Eré Bundesliga, ó sì ń rí àgbá rárá. Laimer gbà àwọn àgbá fún àwọn ọ̀rẹ́ rẹ tó wà ní kàtá, ó sì jẹ́ apá pàtàkì tí ẹ̀gbẹ́ náà ṣe àṣeyọrí.

Àwọn ere Ògbérága ti RB Leipzig jẹ́ àkójọ àwọn olóṣèlú tí ń bá ọ̀rẹ́ wọn díje lórí àgbá bọ́ọ̀lu ní gbogbo àsìkò. Àwọn jẹ́ àwọn ọmọdé tó dára jùlọ tó wà ní ayé, ó sì ní àgbà tó dára jùlọ. Tí èmi bá jẹ́ ọ̀rẹ́ bọ́ọ̀lu, èmi ó máa lọ sí àgbá bọ́ọ̀lu gbogbo ọjọ́ láti wò ìgbésẹ̀ wọn.