Bẹ́ẹ̀ náà, ọ̀nà kan ṣoṣo yìí, Brentford gbá Manchester City lẹ́yìn ọ̀rẹ̀ tí ó tó 2-1 nínú ìdíje tí ó gbẹ̀ kọjá, tí ó fa kún fún ìyà, ọ̀ràn àìṣe tó sì jẹ́ àgbà fún ọ̀pọ̀ àwọn akọni tí ó wà nínú ìdíje Premier League.
Tí ó ṣàlàyé pé, ẹ̀gbẹ́ méjèèjì wọ ara ní ìwà àìgbọ́ran tí ó burú, ṣùgbọ́n ó jẹ́ Brentford ní ó ṣàgbà fárá púpọ̀.
Tí ó sì tún ṣàgbà èkejì nínú ìdíje tí ó lọ lẹ́yìn fún àsìkò tó fi kù nínú ìdíje náà, ẹ̀gbẹ́ méjèèjì wọ ara fún àkókò díẹ̀ pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ ọ̀gbọ́n látòkàn Kyle Walker àti Gundogan, ẹ̀gbẹ́ méjèèjì sì kun fún àwọn àǹfàní tó wà, ṣùgbọ́n ó jẹ́ Brentford ní ó gbá èkejì.
Nítorí náà, ẹ̀gbẹ́ Brentford ṣì jẹ́ ẹ̀gbẹ́ tó ní Oyún tó gbàra lé nínú ìdíje tí ó san nígbà tí ẹ̀gbẹ́ Manchester City ṣì jẹ́ ẹ̀gbẹ́ tó dájú tó sì ṣì ní àgbà nínú ìdíje.
Ǹjẹ́ o rò pé Brentford lè máa bá a lọ láti jẹ́ ẹ̀gbẹ́ tó gba, títí di òpin ìdíje Premier League?