Ẹni tó ṣe ọ̀gá àgbà fún orílẹ̀-èdè Kamerūn ni Paul Biya.
Ó ti mu ọ̀gá àgbà síbẹ̀ láti ọdún 1982. Kí ó tó di ọ̀gá àgbà, ó ti jẹ́ ọ̀gá àgbà ilé-ìgbìmọ̀ orílẹ̀-èdè Kamerún.
Bí ẹ̀mí bá ṣì wà nínú rẹ̀, a kà bẹ̀ ẹ, kí ó máa bẹ̀ ọlọ́run tó ṣẹ̀dá rẹ̀ pé kí ó máa ràn ó lọ́wọ́.
Ẹ ṣe iranti pé, ìgbà gbogbo ni ọ̀run máa ń bẹ̀ ọ̀run.
Ẹ má ṣe gbàgbé àwọn ènìyàn rẹ́.
Ẹ jọ̀wọ́, ẹ má ṣe gbàgbé àwọn ọ̀rọ̀ mi o.
Ẹ máa gbàdúrà fún un.
Kí ó máa ní ìlera tó kọ́mọ́.
Kí ọ̀rọ̀ rẹ̀ máa ní ìmúdájú.
Kí ẹ̀mí àlàáfíà máa wà nílẹ̀ Kamerún.