Chelsea vs Feyenoord: Égbé tó fẹ́ gba àmì fun ẹgbá tẹ́lè




Ègbé Chelsea àti Feyenoord ni won ó ń dúró lénú kò tẹ́lè, lórí èré tí wọn má ṣeré fún àmì fun ẹgbá tẹ́lè. Èrè ná ní wọn má ṣeré ní ọjọ́ kẹfà oṣù kẹfà ọdún 2024.

Ẹgbé Chelsea ni ó jẹ́ ẹni tí ó gbà nọ́mbà àkọ́kọ́ ní àgbá Ígbòmí Nàìjíríà, nígbàtí wọ́n ṣeré lódò ẹgbé Manchester City ní àmì ọdún mẹ́rìnlélógún sẹ́yìn. Ẹgbé Feyenoord nìkan kò tíì gbà nọ́mbà àkọ́kọ́ ní àgbá náà rí.

Ẹgbé méjèèjì ní àwọn ẹrìn gbá kan náà ní àgbá UEFA Champions League. Ẹgbé Chelsea ti gbà ìṣé àmì ọdún márùn-ún, nígbàtí ẹgbé Feyenoord kò tíì gbà nọ́mbà àkọ́kọ́ ní àgbá náà rí.

Èré tí wọn má ṣeré yìí jẹ́ èré tí ó má gbámú ẹni tí ó bá wo, nítorí pé ẹgbé méjèèjì ni ó lágbára pupọ̀. Ẹgbé Chelsea ni ó ní àwọn ẹ̀rìn gbá tó dára jùlọ ní àgbá Ígbòmí Nàìjíríà, tí ẹgbé Feyenoord sì ní àwọn ẹ̀rìn gbá tó dára jùlọ ní àgbá ẹ̀rìn gbá Netherlands.

Àwọn èrìn gbá tí wọn má gbà ní ọ̀wọ́ ẹgbé Chelsea ni Édouard Mendy, César Azpilicueta, Thiago Silva, Ben Chilwell, Mason Mount, Mateo Kovačić àti Raheem Sterling. Àwọn èrìn gbá tí wọn má gbà ní ọ̀wọ́ ẹgbé Feyenoord ni Justin Bijlow, Marcos López, Gernot Trauner, Lutsharel Geertruida, Orkun Kökçü àti Santiago Giménez.

Èyí o jẹ́ èré tí ó má yọ́jú àwọn ènìyàn, nítorí pé ẹgbé méjèèjì ní àwọn ẹ̀rìn gbá tó dára jùlọ. Ẹgbé tó bá gbà ní èré náà ní ó má gba àmì fun ẹgbá tẹ́lè.