Chris Brown




Bẹ̀rẹ̀ ni a sọ nígbà tí mo ba gbọ́ orúkọ náà "Chris Brown," èrò akọ́kọ́ tí ó máa wá sí ìrònú mi nígbà gbogbo ni ibi tí ó ti kọ́ ọwó Rihanna ní ọdún 2009. Ọ̀rọ̀ náà "òṣìkà" nígbà gbogbo máa sábà wá sí ìrònú mi, ó sì máa ń dá mi lójú pé ọkùnrin náà jẹ́ ọ̀rẹ́ àgbà ẹni tí kò dára.

Ṣùgbọ́n, nígbà tí mo gbọ́ àwọn orin rẹ̀ nígbà tí ó ṣì jẹ́ ọ̀dọ́, mo nílò láti gba wípé ó jẹ́ olórin tí ó ní òye. Àwọn orin rẹ́ dùn, àti ohun tí ó kọ sínú àwọn orin rẹ̀ ṣe pàtàkì sí mi. Ó kọ orin nípa àṣàyàn tí ń ṣẹlẹ̀ nígbà ìgbà ọ̀dọ́, nípa àjọṣe, àti nípa àṣírí tí ń hàn.

Mo gbàgbọ́ pé àwọn ìṣe tí ó ṣe ní ọdún 2009 bẹ̀rẹ̀ láti rí bí àwọn ìwà àìdárí tí ó sábà máa ń ṣẹlẹ̀ nígbà ìgbà ọ̀dọ́. Ó jẹ́ ọ̀rẹ́ àgbà ẹni tí kò dára, ó sì ṣe àṣìṣe tó le gbogbo wa.

Ṣùgbọ́n, ó tún ni akoko tí ó fi jẹ́ aláìlọ́kan tí ó ṣe àṣìṣe tó le gbogbo wa. Ó ti gbàgbé àwọn ìwà àìdáyá tí ó ti ṣe, ó sì ti ṣiṣẹ́ láti jẹ́ ọ̀rẹ́ àgbà ẹni tí ó dára.

Mo gbàgbọ́ pé ọ̀rẹ́ tí ó dára ni Chris Brown, ó sì ní ìdí tí a fi níláti fúnni ní àǹfàní kejì.