Globe Soccer Awards: Ƙarin Yayi Girmama




A ranar Alhamis ɗin nan, an gudanar da ɗaukakaɗɗen Globe Soccer Awards karo na 15th, wanda ya zama kasaitaccen wasiƙa don gane-ganen ɗin da suka yi fice a fagen ƙwallon ƙafa.

Masu Nasara da Mawaƙa:

  • Mafi Kyawun Ɗan Wasan Maza: Vinícius Júnior (Real Madrid)
  • Mafi Kyawun Ɗan Wasan Mace: Alessia Russo (Manchester United)
  • Mafi Kyawun Kocin Maza: Carlo Ancelotti (Real Madrid)
  • Mafi Kyawun Kocin Mace: Sonia Bompastor (Lyon)
  • Mafi Kyawun Ƙungiyar Maza: Real Madrid
  • Mafi Kyawun Ƙungiyar Mace: Lyon

Masu Nasara na Ƙwararru:

  • Mafi Kyawun Wakilin Ɗan Wasan: Jorge Mendes
  • Mafi Kyawun Wakilin Kocin: Jonathan Barnett
  • Mafi Kyawun Wakilin Ƙungiyar: Pini Zahavi

Ɗaya daga cikin manyan mahimman abubuwan da suka faru shine lokacin da Cristiano Ronaldo ya karɓi lambar yabo ta musamman don gudunmawarsa na cin kwallaye 700 a cikin ƙungiyoyin da ya taka leda. Ya kuma yi amfani da wannan damar ya bayyana cewa yanzu ya ɗauki kansa a matsayin mafi kyawun ɗan wasan kwallon ƙafa na kowane lokaci.