Awọn ẹgbẹ́ bọ́ọ̀lù tuntun méjì tí ó dára jùlọ ni India àti South Africa ti papọ̀ sí ọ̀pá èèràn láti ṣe ìdíje tí ó kún fún ìgbǫ̀ràn tí ó sọ pé gbogbo ènìyàn ní àgbà ègbọ́n láti ní láti ṣe àṣeyọrí nínú ayé.
Ìdíje yìí jẹ́ ìdíje tí ó tọ́jú kíkún, tí ó kún fún àwọn àṣeyọrí àti àwọn òṣì. Ẹgbẹ́ kọ̀ọ̀kan ti ní àwọn akoko àgbà, àmọ́ ní ìparí, India ló gbà ọ̀pá látọwọ́ South Africa nínú ìdíje tí ó kún fún ìṣipopada.
Virat Kohli, olórí ẹgbẹ́ India, sọ pé, "A nífẹ̀ẹ́ láti yìn South Africa fún ìdíje tí ó dára tí ó fún wa. Wọn jẹ́ ẹgbẹ́ tí ó lẹ́gé, àmọ́ ní ìparí, ọjọ́ ni ọjọ́ wa." South Africa, tí Faf du Plessis mú, tún ṣe ìfẹ̀ẹ́ rere, ṣùgbọ́n kò tó láti gbà ọ̀pá yẹn.
Ẹgbẹ́ India ṣe àṣeyọrí nínú àwọn àpapọ̀ méjì tí ó ti kọjá, tí ó gba South Africa nínú ìdíje gbogbo ọ̀rọ̀. Ìgbà yìí, ó jẹ́ ìdíje tí ó kún fún ìgbọ̀ràn, tí ó fi hàn àgbà tí ó wà nínú ẹgbẹ́ méjèèjì.
Ìdíje yìí tún ṣe àgbà fún àwọn òṣì, tí ó fi hàn pé gbogbo ènìyàn lè ṣubu nígbà tí ó bá di àkókò. South Africa gbà á fà nípasẹ̀ ìyọnu nínú ìdíje, ṣùgbọ́n wọn dide láti ṣe àjíǹde àgbà, tí ó fi hàn àgbà wọn.
Ìdíje yìí jẹ́ ìránti tí ó lágbára fún àgbà ẹ̀mí, àti pé ó yẹ ká gbàgbọ́ nínú àgbà wa. India vs South Africa jẹ́ ọ̀rọ̀ tí ó tún jẹ́ àgbà láti kọ́ wa pé gbogbo ènìyàn ní àgbà ègbọ́n láti ní láti ṣe àṣeyọrí nínú ayé. Nígbà tí àkókò bá rọ̀, gbogbo ènìyàn gbọ́dọ̀ dide, gbé àgbà wọn, àti ṣiṣẹ́ fún àṣeyọrí.