Inter Miami: Ẹgbẹ́ Bọ́ọ̀lù Àgbáyé Tí Ń Mu Ilẹ̀ Miami Sùn-ún




Ẹ̀gbẹ́ bọ́ọ̀lù Inter Miami jẹ́ ẹgbẹ́ àgbáyé tí ó wà ní Miami, Florida. Wọ́n dá ẹgbẹ́ náà sílẹ̀ ní ọdún 2018, ó sì di ẹgbẹ́ kẹrìnlélógún tí ó kọ́kọ́ darapọ̀ mọ Major League Soccer (MLS) ní ọdún 2020. Ọ̀gá-àgbà ẹgbẹ́ náà ni David Beckham, tí ó jẹ́ àgbà ẹgbẹ́ bọ́ọ̀lù àgbáyé tí ó ti fẹ̀yìnti.

Owó tí ó tó $150 labọ̀ọ̀ ni wọ́n lò láti kọ́ ẹgbé Inter Miami, tí ó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn ẹgbẹ́ tuntun tí ó gbàjúmọ̀ jùlọ ní MLS. Ẹgbẹ́ náà ti wọlé sínú àwọn ìdíje pàtàkì láwọn ọdún tí ó ti kọ́já, pẹ̀lú Major League Soccer Cup ní ọdún 2020 àti 2022.

Àwọn èwè Inter Miami jẹ́ bíbàmu pẹ̀lú àgbà àti àwọn ẹrìn-ìmọ̀ràn bọ́ọ̀lù. Àwọn tí ó wà nínú ẹgbẹ́ náà ní Gonzalo Higuaín, tí ó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn ẹrìn-ìmọ̀ràn bọ́ọ̀lù tí ó ṣe àṣeyọrí jùlọ nínú ìtàn; Blaise Matuidi, tí ó jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn ẹrìn-ìmọ̀ràn ẹgbẹ́ Faranse tí ó gba ayọ̀yọ; àti Kieran Gibbs, tí ó jẹ́ ológbẹ́ ègbẹ́ Òyìnbó. Ẹgbẹ́ náà tun ní àwọn òṣìṣẹ́ tí ó dára pẹ̀lú Phil Neville, ọ̀gbẹ́ni ti Óyìnbó àti gbogbo ayé, gẹ́gẹ́ bíi ọ̀gá-àgbà ẹgbẹ́.

Àdàlù tí Inter Miami gbà ni ó gbẹ́kẹ̀ lé eré tí ó rírẹwà, tí ó sì ń kọ́kọ́ fún ìgbógun. Ẹgbẹ́ náà ti jẹ́ ọ̀kan nínú àwọn ẹgbẹ́ tí ó gbàjúmọ̀ jùlọ ní MLS láwọn ọdún tí ó ti kọ́já, wọ́n sì jẹ́ ìdálẹ̀ fún àwọn ọ̀rẹ́ bọ́ọ̀lù ní Miami àti ní gbogbo ayé.

Tí o bá wà ní Miami, máṣe jáwó láti lọ sí DRV PNK Stadium láti wo Inter Miami tí ń ṣeré. Ìrírí náà máa dun ọ́ gan-an!

  • Awọn iṣẹ́ tí a ṣe pàtàkì
    • Gbígbà Major League Soccer Cup ní ọdún 2020 àti 2022
    • Lépa ilé tuntun tí ó jẹ́ ti ara ẹni, DRV PNK Stadium
    • Fífi àwọn òṣìṣẹ́ àgbà àti àwọn ẹrìn-ìmọ̀ràn tí ó dára sópin
    • Kíkọ ìgbógun ẹgbẹ́ olufẹ̀ẹ́

  • Awọn ìṣẹ́ tí yóò ṣe lẹ́yìn ọ̀rọ̀
    • Gba MLS Cup
    • Diẹ sii gbígbà àwọn ìdíje
    • Di ẹgbẹ́ bọ́ọ̀lù tí ó gbàjúmọ̀ jùlọ ní gbogbo ayé

  • Ìpè fún ìgbésẹ̀
  • Tí o bá jẹ́ ọ̀rẹ́ bọ́ọ̀lù, ní ẹgbẹ́ Inter Miami ní ìròyìn. Wọ́n jẹ́ ẹgbẹ́ tí ó gbẹ́kẹ̀ lé eré tí ó rírẹwà, wọ́n sì ní ìgbógun tí ó lágbára. Tí o bá wà ní Miami, máṣe jáwó láti lọ sí DRV PNK Stadium láti wo wọn tí ń ṣeré. Ìrírí náà máa dun ọ́ gan-an!