Nígbà tí Apple túmọ̀ ní ọ̀tun àgbà, ọ̀tun 16 náà ni ó ní àwọn ìrísí àgbà titun àti àwọn àyípadà tí yóò bó sí gbogbo ènìyàn tí ó nífẹ̀ẹ́ àwọn ọ̀rọ̀ àgbà.
Nígbà tí ó bá jẹ́ ọ̀tun 16, ẹnikẹ́ni gbọ́dọ̀ ṣe ìgbàgbọ́ náà pé yóò ní àwọn àyípadà tó burú tó, bí ti 5G, ọ̀rọ̀ àgbà tí ó kún fún ìwọ̀n tí ó tóbi, àti àwọn ohun ìgbélẹ̀gbẹ́ tí ó dára jùlọ.
Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé ó ṣì kéré si gan-an láti sọ fún dájú, ṣùgbọ́n àwọn ìrórò àgbà yìí jẹ́ ohun tó ṣe pàtàkì fún àwọn olórin Apple láti ka.
Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé a kò tíì mọ̀ dájú nípa gbogbo ìrísí àgbà titun àti àwọn àyípadà tí ó wà nínú ọ̀tun 16, ṣùgbọ́n ó ṣe kedere pé ó yẹ kí ó jẹ́ àgbà tó dára jùlọ fún Apple títí di àkókò yìí.
Nítorí náà, bí o bá jẹ́ olórin Apple, gbàdúrà fún ọ̀tun 16! Ó lè má jẹ́ akoko tó ṣubu, ṣùgbọ́n ó jẹ́ ọ̀tun àgbà tí o yẹ kí o fẹ́ràn gan-an.