Nígbà tí àwọn ènìyàn bá ń sọ̀rọ̀ nípa erín, wọn máa ń sọ̀rọ̀ nípa àgbà. Ṣùgbọ́n, kò wulẹ̀ lórí àgbà nìkan pé wọ́n ń sọ̀rọ̀ nígbà tí wọ́n bá ń sọ̀rọ̀ nípa ẹ̀dá àgbà, nígbà míràn, wọ́n tún máa ń sọ̀rọ̀ nípa àgbà nlá kan tí ó jẹ́ olórí àwọn àgbà míràn, tí wọ́n ń pè ní ọba erin. Ọba erin ni ó máa ń darí àwọn àgbà míràn, ó sì máa ń tọ́jú wọn, ó sì máa ń rí sí ìdàgbà wọn.
Kí ni o rò púpọ̀ nípa erín?
Ṣé o kò gbàgbó pé erín jẹ́ ẹ̀dá àgbà? Ṣé ó rọrùn fún erín láti tọ́jú àgbà àti ọmọ àgbà? Ṣé erín gbàgbó púpọ̀ nínú àgbà? Ṣé ẹni tí ó bá jẹ́ alágbákun máa ń lé ìgbàgbó púpọ̀ nínú àgbà? Ṣé ọba erin ni olórí àwọn àgbà míràn? Ṣé ọba erin máa ń rí sí ìdàgbà àwọn àgbà míràn?
Ká gbájú mọ́ gbúnmi ọ̀rọ̀ yìí, ẹ jọ̀ máa bá mi lọ nínu ọ̀rọ̀ àgbà.