Ẹgbọn mi àtà mi, ẹ̀ká mẹ́ta gbà, ìṣẹ̀lẹ̀ tó gbẹ̀rẹ́ láti ṣẹlẹ̀ nìyẹn o! Lazio àti Milan, àwọn ẹgbẹ́ tó kọ́kọ́ nínú Serie A, gbàdọ́ gbá oníkọkọ̀ yìí ní Sunday ọjọ́ kẹ̀rìnlélọgbọ̀n oṣù mẹ́jì.
Ọ̀rọ̀ náà máa gbẹ́ o. Ẹgbẹ́ méjèèjì táwọn olùgbọ́rán wọn sì kanra tí wọ́n ń ṣàgbà, tí wọ́n sì ń fẹ́ ọ̀pá ìṣẹ́ náà. Lazio tí ń gbé ilé wọn ní Stadio Olimpico ní Rome fẹ́ láti ṣe àfihàn gbogbo agbára wọn níwájú àwọn olùgbọ́rán wọn, tí wọ́n á sì fẹ́ gbá Milan lewu ní àwọn ọ̀rọ̀ mẹ́ta.
Milan, lẹ́yìn tó bọ́lù wọn gba Champions League yìí tó kọ́kọ́, máa wá sí ibi yìí pẹ̀lú ọkàn tó gbẹ́ ga. Wọ́n mọ̀ pé ọ̀ràn yìí kò ní rọrùn, ṣùgbọ́n wọ́n gbagbọ́ pé àwọn lẹ́gìgún àti ààyọ̀ tó máa mú wọn gba ọ̀pá ìṣẹ́ náà.
Àwọn ọ̀rọ̀Èyí máa jẹ́ ìṣẹ̀lẹ̀ tó gbẹ́ ga, tí ètò rẹ á sì máa gbọ́ràn. Má gbàgbé láti wòó o, ní gbogbo ibi tí wọ́n ti ń fi bọ́lù wò ní gbogbo àgbáyé!
Ma gbẹ́ gbogbo ọ̀rọ̀ ọ̀rọ̀ tí èmi sọ yìí, kí gbogbo ènìyàn lè ní gbogbo ètò náà. Àá sì máa rọ̀ fún gbogbo ènìyàn, kí àwọn oníkọkọ̀ tó dára jùlọ lè gba ojú ọ̀rọ̀ náà.