Leicester City vs Fulham: Ẹgbẹ́ Mẹ́ta Ọ̀nà-Ìṣèlè̀ Tún Dápadà
Ẹgbẹ́ Leicester City àti Fulham tí ń fúnni ní ìgbẹ̀rì wọnyi, tí ń jẹ́ ẹgbẹ́ tí ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ẹgbẹ́ mẹ́ta pẹ̀lú ìdíje tó ti gbé soke jùlọ ní orí ilẹ̀ ayé, yóò máa pàdé ara wọn ní ìgbà mìíràn ní lé yìí tí yóò jẹ́ ìgbà kẹ́ta nínú ọ̀dún yìí.
Ìdíje àkọ́kọ́ ní ìdájì ìgbà kan tí Leicester City ni ò̩ré̩ lẹ́yìn tí wọ́n gbà 1-0 ní ilé wọn ní Oṣù Kẹ́jọ, ṣùgbọ́n Fulham kò dápadà nínú ìdíje kejì tí lédè Gẹ̀ẹ́sì, pẹ̀lú ẹgbẹ́ tó fẹ́ sílẹ̀ tó gbà wọn 3-1 ní Oṣù Kàrun.
Ìdíje yìí yóò jẹ́ ìgbà tí àwọn ẹgbẹ́ yìí méjèèjì yóò tún máa pàdé ara wọn nínú ìgbà kù tí ó tí kù nínú ọ̀dún yìí, àti ọ̀kan tí ó ṣe pàtàkì fún àwọn ẹgbẹ́ yìí méjèèjì. Leicester City tí ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ẹgbẹ́ tí ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn tí ó gba àmì ẹ̀yẹ ní ọ̀dún 2016, kò níí fún ọ̀rọ̀ yìí ní ìfẹ̀yìntì láti fi hàn pé wọ́n ní ìgbàgbọ́ pé wọ́n lè gbá àmì ẹ̀yẹ náà lẹ́ẹ̀kan sí i, bẹ́ẹ̀ náà ni Fulham tí ó bọ̀ sílẹ̀ láti ilé tí ó jẹ́ kí wọ́n gúnwà nínú ìdíje Premier League tí ó ti kọjá, yóò sì jẹ́ ọ̀kan lára àwọn tí yóò máa sapá dé àwọn tó mọ́jú kọ́kọ́ nínú ìdíje náà.
Ìdíje yìí yóò jẹ́ ọ̀kan tó kún fún àwọn àgbà, tí yóò jẹ́ àgbà tí ó kún fún ìṣẹ̀wà àti ìgbòkòrò àti tí ó yẹ kí ó kún fún àwọn. Bọ́ọ̀lù tuntun, ẹgbẹ́ tuntun, àti ọ̀rúntún tuntun.