E wo ọjọ́ Ọjọ́rú, Leicester City ṣẹ́gun Wolves nínú ìdíje Premier League, tí ó wáyé ní King Power Stadium. Ìdíje náà parí ní 3-0 sí Wolves lẹ́hìn tí Gonçalo Guedes, Rodrigo Gomes, àti Matheus Cunha ti gbà gbogbo àwọn ìbọ̀.
Ìdíje náà kọ́kọ́ bẹ̀rẹ̀ sí gbòòrò símú, nígbà tí Wolves gbà ìbọ̀ àkọ́kọ́ ní minítì kọkànlélógún, tí Guedes fi sọ̀rọ̀. Àwọn ọ̀rẹ́léré náà tún gbà ìbọ̀ kejì ní minítì kẹrìnlélógún, tí Gomes gbà lẹ́hìn tí ó gbà bọ́ọ̀lù tó dá gbòòngó̟.
Àárín akẹ́, Leicester City kọ́ sàn láti rí ìbọ̀, bẹ́ẹ̀ náà ni wọ́n kọ́ láti pa áyà bọ̀ fún Wolves. Ní minítì kẹrìnlélógún, Cunha gbà ìbọ̀ kẹ́ta fún Wolves, èyí tí ó jẹ́ kòkòrò fún Leicester City.
Ìdíje náà parí ní 3-0 sí Wolves lẹ́hìn tí kò sí ìbọ̀ kankan tí a tún gbà, èyí tí ó fi jẹ́ kí Wolves gba àwọn ọ̀tọ̀ kẹ́ta wọn ní rọ́rọ̀ ní àkókò yìí.
Èyí ni ṣé ilé iṣẹ́ ìròyìn BBC ti ṣàlàyé nípa ìdíje náà: