Maṣẹ̀nilọ́ Yale University



Yale University jẹ́ ọ̀rọ̀ àgbà gbogbo àgbàyé ní New Haven, Connecticut, United States. Ó jẹ́ ọ̀rọ̀ àgbà tí ó dára jùlọ ní America, ó sì jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ọ̀rọ̀ àgbà tí ó dára jùlọ ní agbáyé.

Yale University ní àgbà tí ó tó ẹ̀kúnrìn mẹ́fà (6) acres. Ó ní àwọn ilé-ẹ̀kọ́ méjì, àwọn ilé ìjọsìn méje, àti àwọn àgọ́ tí ó tóbi ju ẹ̀gbẹ̀rún lọ. Yale University tún ní àwọn ilé ìfowópamọ̀ tí ó tóbi ju ọ̀rọ̀rùn lọ, tí ó ní àwọn ìwé tí ó tó mílíọ̀nù mẹ́rìn.

Yale University jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó ní àgbàgbà. Ó ní àgbàgbà láti fi dá àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí. Yale University tún ní àgbàgbà láti fi fún àwọn ọ̀rọ̀ àgbà mìíràn àti àwọn ilé-iṣẹ́.

Yale University jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó ní ohun ìní. Ó ní ohun ìní tí ó tó mílíọ̀nù 42,000. Yale University lo ohun ìní rẹ láti fi fún àgbàgbà rẹ àti àwọn ọ̀rọ̀ rẹ.

Yale University jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó ní ìmúlò. Ó ní ìmúlò láti fi dá àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí. Yale University tún ní ìmúlò láti fi fún àwọn ọ̀rọ̀ àgbà mìíràn àti àwọn ilé-iṣẹ́.

Yale University ní Àṣà

Yale University ní àṣà àgbà. Àṣà rẹ dá lórí àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí. Yale University tún ní àṣà àgbàgbà. Àṣà rẹ dá lórí àgbàgbà láti fi dá àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí.

Yale University ní àṣà ìgbàgbọ́. Àṣà rẹ dá lórí ìgbàgbọ́ láti fi dá àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí. Yale University tún ní àṣà ìṣọ̀tẹ̀. Àṣà rẹ dá lórí ìṣọ̀tẹ̀ láti fi dá àgbàgbà ẹ̀kọ́ àti ìwádìí.

Ṣe ayẹyẹ lónìí ní Yale University

Yale University jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó dára jùlọ. Ó jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó ní àgbà, àgbàgbà, ohun ìní, àti ìmúlò. Yale University tún jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ àgbà tí ó ní àṣà. Àṣà rẹ dá lórí àgbàgbà, ìgbàgbọ́, àti ìṣọ̀tẹ̀.

Ṣe ayẹyẹ lónìí ní Yale University. Tẹ̀ sí ilé-aṣẹ́ Yale University láti gbọ́ nípa àwọn àǹfàní àgbà tí ó wà láti gbà ní Yale University.