Ẹ̀gbẹ́-ẹ̀gbẹ́ Manchester United àti Arsenal ti fìgbà kan rí òhun tí ó `ṣẹ́ sí` ṣùgbọ́n fún àwọn ọdún díẹ̀ tó kọjá, ẹ̀gbẹ́ Arsenal ni ó ti ń gba ọ̀wọ́ Manchester United yọ. Fún ọ̀dún-ọ̀rọ̀ tó kọjá, Manchester United ti tẹ̀mí mó, wọ́n si tún padà gbá ọ̀wọ́ Arsenal yọ nínú ìdíje FA Cup.
Bí ó tí ṣe rí báyìí, ó ṣòro láti sọ èyí tó dára jù nínú ẹ̀gbẹ́ méjèèjì. Arsenal ní àwọn òṣèré tó dára bi Gabriel Jesus, Martin Odegaard, àti Bukayo Saka. Manchester United náà ló ní àwọn òṣèré tó dára bi Marcus Rashford, Bruno Fernandes, àti David de Gea.
Àwọn ni ọ̀rọ̀ afẹ́fẹ́ tó ṣèyí pé Manchester United yóò borí Arsenal nínú ìdíje tó báyìí. Ṣùgbọ́n Arsenal náà ló ní àwọn òṣèré tó gbọǹgbọ̀n tó lè fún United ní ìrora.
Ní àsọ̀nà mì, mo rò pé ìdíje yìí yóò kọ́mọ́ jọ àti pé ẹ̀gbẹ́ Arsenal yóò gba àmì-ẹ̀yẹ. Ṣùgbọ́n, gbogbo ohun lè ṣẹlè́ nínú bọ́ọ̀lù, nínú ìdíje tó máa báyìí.
Arsenal
Manchester United
Ẹnití mo rò pé yóò borí
Arsenal
Idi rírò mi
Mo rò pé Arsenal yóò borí nítorí wọn ní ẹ̀gbẹ́ tó gbọǹgbọ̀n julọ. Wọn ní àwọn òṣèré tó dára jù àti pé wọn ti ń ṣe dáradára nínú ìdíje Premier League yìí.
Ohun tó lè ṣẹlè́ tó bá dára jù
Ìdíje tó kọ́mọ́ jọ tí Arsenal gbà àmì-ẹ̀yẹ