New Year \New You




Èkó méta, ìgbà tuntun tún dé, gbogbo àwa gbó
òrò àgbà, gbó ọrò adó

E ma forí ẹnu, ki a to gbórí, ọdún tuntun yí
ní àgbà, kỉ a má bẹrù ìjà.
Ìgbà tuntun yí, a ó gbàgbé gbogbo ìgbà elé dà
ń mú ọgbà, ó sì mú àyò wa.
A gbàgbé gbogbo ìgbà tí kò dára, gbogbo ìgbà
tì ó sọ wá lẹ, gbogbo ìgbà tí ó dá wa mí.
A tún bẹ̀rẹ sí, à fẹ́ àgbà tó tó, tí kò ní gbà wá
lè. À fẹ́ àgbà tó dára, tí yóò mú wá sọ́rọ̀
tó tó.
A fẹ́ àgbà tó ní àlàáfíà, tí kò ní jẹ́ ká jà.
À fẹ́ àgbà tó ní òrọ, tí kò ní jẹ́ ká sọ̀rọ̀
tí kìí ṣeé yè.
A fẹ́ àgbà tó ní àjo, tí yóò mú wá rí ibi tó
tún sàn ju ibi tí à wa sí lọ.
A fẹ́ àgbà tó ní ìrẹ̀lẹ̀, tí kò ní jẹ́ ká gbọ́ ìrọ̀.
A fẹ́ àgbà tó ní ọgbà, tí yóò mú ká jẹ́un tó tó.
A fẹ́ àgbà tó ní àṣọ, tí kò ní jẹ́ ká wọ̀ àṣọ àgbà.
A fẹ́ àgbà tó ní ilé, tí kò ní jẹ́ ká sun ilé àgbà.
A fẹ́ àgbà tó ní ọ̀rọ̀, tí kò ní jẹ́ ká sọ̀rọ̀
ìgbà gbogbo.
A fẹ́ àgbà tó ní ìbálò, tí kò ní jẹ́ ká gbọ́ ọ̀rọ̀
èké.
A fẹ́ àgbà tó ní ọ̀rọ̀, tí kò ní jẹ́ ká sọ̀rọ̀
fó.
A fẹ́ àgbà tó ní ọ̀rọ̀, tí kò ní jẹ́ ká sọ̀rọ̀
àgàn.
A fẹ́ àgbà tó ní ọ̀rọ̀, tí kò ní jẹ́ ká sọ̀rọ̀
ìparapọ̀.
A