Nnamdi Kanu
Ó dájú pé ẹ̀ka jẹ́ ohun tó dára. Ọ̀rọ̀ náà ní àwọn ìtumọ̀ tó pọ̀, tí gbogbo rẹ̀ sì dára. Fún àpẹẹrẹ, ó lè túmọ̀ sí ìfẹ́, ìdùnnú, àlááfíà àti gbogbo ohun tó dára.
Ìdí ti mo fi sọ pé ẹ̀ka jẹ́ ohun tó dára ni nítorí pé ó jẹ́ ohun tí ẹnì kọ̀ọ̀kan nílò. Gbogbo ènìyàn nílò ẹ̀ka, láti ọ̀dọ́ àwọn ọ̀rẹ́, ìdílé, àti àwọn ẹlòmíràn. Ẹ̀ka ṣe pàtàkì fún ìlera wa tótó àti gbogbo ètò ìgbésí ayé wa.
Ṣíṣe àwọn ohun tó dára fún àwọn ẹlòmíràn jẹ́ ọ̀nà kan láti fi fihàn ẹ̀ka rẹ fún wọn. Yóò dára púpọ̀ bí a bá ṣe lè fihàn ẹ̀ka fún ẹni kọ̀ọ̀kan, láti ọ̀dọ́ àwọn ọ̀rẹ́, ìdílé, àti àwọn ẹlòmíràn. Fífúnni nínú ẹ̀ka jẹ́ ọ̀nà kan láti fi ṣe àgbà, tí fífúnni nínú ẹ̀ka jẹ́ ọ̀nà kan láti fi hàn pé ó wà.
Mo gbà gbogbo ènìyàn níyànjú láti fihàn ẹ̀ka fún àwọn ẹlòmíràn. Jẹ́ ẹni rere, ṣe àwọn ohun tó dára, kí o sì máa fúnni nínú ẹ̀ka. Ìwọ yoo rí ìyọrísí rẹ.