Bí ọ̀rọ̀ yìí kò bá tọ́ ọ̀rọ̀ yìí, ńṣe ni wọ́n ó gbàgbé ọ́. Ṣùgbọ́n bí ó bá tọ́ ọ̀rọ̀ yìí, ẹ̀bẹ̀ ni ó fi ń gbọ́ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀jẹ̀. Fún ìdí yìí, a kò gbọ́dọ̀ kọrin fún èròjà ẹlẹ́gẹ̀ nínú ọ̀rọ̀ yìí. Kàkà bẹ́è, a gbọ́dọ̀ ṣe àṣẹ fún ọ̀rọ̀ yìí bí àtijo tí gbogbo ènìyàn lè gbọ́ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀jẹ̀.
Nígbà tí ọ̀rọ̀ yìí bá gbọ́, à ń lérò pé a nílò láti sọ àwọn ọ̀rọ̀ wọ̀nyí. À ṣe mọ̀ pé àwọn ọ̀rọ̀ wọ̀nyí le máa ṣe àìgbọ́ràn sí àwọn àgbà olórí ṣùgbọ́n a kò lè fìgbà yìí fún àwọn tí kò lè gbọ́ gbɔ̀ngbɔ̀.
Ẹ̀bẹ̀ ni ó jẹ́ ọ̀rọ̀ ọlọ́rọ̀ tí a ní fún ọ̀rọ̀ yìí.