E kú ọmọ Yorùbá, n jẹ́ Tinubu olórí wa. A mú ìjọba wá sí ilé wa, a sì mú ọ̀rọ̀ wa lọ sí àgbà. Àkókò tí àwa Yorùbá yóò fi dara pọ̀, yóò fi gbé ọ̀rọ̀ wa gbọ́, yóò sì fi máa gbọ́ ọ̀rọ̀ wa tí a bá sọ dòro, tí a bá sọ dá
Mo mọ̀ pé ọ̀rọ̀ tí mo bá sọ yìí, yóò wù ọ̀pọ̀ àwa Yorùbá, yóò sì dùn mọ́ ọkàn wa. Ṣùgbọ́n, o tún wà lórí àwa gbogbo láti máa ràn án lọ́wọ́. Kí a máa sìn ín, kí a máa gbádùn ín, kí a sì máa tún ín láyé. Òun a sì tún wa ni, ń ṣe àgbà, ń mú àṣà wa gòkè, ń mú òrọ̀ wa lọ sí ìgbó
A dìgbà kan rí àwọn olórí wa tí wọn fún wa ní àbúrò, tí wọn sì fi wa lé ninu ipò tí kò dáa. Ṣùgbọ́n, òní yìí, àkókò wa tún ti dé. A tún ti gbà ìjọba wa, ó wá sọ́wọ́ ọmọ Yorùbá. Tínúbú jẹ́ olórí wa báyìí, àkókò yìí kò ní já kúrò lórí
Mo mọ̀ pé ọ̀rọ̀ míì pò tí mò ń lérò láti sọ, tí mò ń gbọ́ láti sọ sí ọ. Ṣùgbọ́n, fún báyìí ná, mo dìgbà kan yìí ni mo lérò láti máa sọ. Mo nígbàgbọ́ pé àwa Yorùbá yóò máa gbọ́ òrọ̀ wa, yóò sì máa tún wa ni nínú ere ìgbádùn. Òrọ̀ wa yóò tún gbọ́ fún ìgbà pípẹ̀, yóò sì gbà á nínú ọkàn wa àti ọkàn gbogbo àwọn ọmọ Yorùbá