Ṣupasẹ́lì tí kò ṣe àìrírí ṣùgbọ́n àgbà ọ̀rọ̀ àti èrò àlàyé, èyí tó jẹ́ kí òun tóbi jùlọ ní àgbáyé yìí, ó ní ohun àgbà tó ṣe pàtàkì púpo fún ìwàláàwọ̀ àti ìlera wa.
Ó ṣe pàtàkì fún àwọn àgbà wa láti ní àìnípẹ̀kùn sí ìgbésẹ̀ àti àwọn ọ̀nà ìgbésí ayé tó dára, tí yóò fún wọn ní àgbàlágbà tí o dara. Àwọn àgbà wa yẹ ki wọn ní akoko míràn fún ṣiṣẹ́, àìfojú rò àti ìsinmi ṣe pàtàkì fún wọn. Ìfojú rò tó pọ̀ jù púpọ̀ ṣe kedere pé ó ṣe ìpalára sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àgbà wa, ṣíṣe àgbà àti ètàn tí ṣe pàtàkì lóòótọ́ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àgbà, ṣùgbọ́n àkókò tí yóò ṣe é ní kókó tí ó yẹ ní ọ̀ràn yìí jẹ́ èyí tí kò ṣe àìrírí.
Fún àwọn àgbà, ìlera jẹ́ ọ̀rọ̀ tó ṣe pàtàkì, tí ó sì nílò àgbà tó tọ́. Àwọn àgbà wa nílò àìnípẹ̀kùn sí àìfiṣẹ̀, ìfiṣẹ̀ tó ṣe pàtàkì, bí àti ìsùn tó tọ́, tí wọn fi lè gba gbogbo ohun tó ó fẹ́ fún ìlera tó dára.