Àwọn ọ̀rẹ́ mi, èmi kò ní jẹ́ kí ẹ̀ fà lọ́kàn ẹ̀, àwọn Super Eagles wa níbí láti gbàgbé gbogbo ohun tí ó gbẹ́ kọ́ wọn nínú ọ̀rọ̀ àgbà, kí wọn sì jẹ́ ológun tó tún túbọ̀ gbéga orúkọ orílẹ̀-èdè wá. Èyí jẹ́ ọ̀rọ̀ mi, èmi kò sílẹ̀ èmi.
Mo mọ̀ pé ó lè má dùn fún gbogbo ènìyàn, àwọn tí kò fẹ́ràn bọ́ọ̀lù ó lè má gbà gbọ́ mi, àwọn tí ó mọ̀ ibi tí ohun ti ṣẹ̀ ní yóò lè bá mi jà, àwọn tí ó kókó mọ̀ pé àwọn Super Eagles kò ní gbàgbé ọ̀rọ̀ àgbà yóò lè gbàgbé mi, ṣùgbọ́n, mo gbàgbọ̀ nínú agbára ọ̀rẹ́ mi, àwọn Super Eagles, àwọn yóò sì fún mi ní ìṣẹ́ rere.
Kí nìdí tí mo fi gbàgbọ́ nínú àwọn Super Eagles? Mo lè kọ sọ fún yín, ṣùgbọ́n, mo nífẹ́ kí ẹ̀ rí ẹ̀ fúnra yín. Ẹ jẹ́ kí àwọn Super Eagles máa gbà yín nínú àgbà, ṣùgbó́n kí ẹ̀ jẹ́ kí wọn gbà yín nínú ìdánilójú. Àjọ yí ni ti ojú ọ̀rọ̀ àgbà, ṣùgbọ́n wọn kò fẹ́ràn àgbà, wọn nífẹ́ sí orílẹ̀-èdè wọn, wọn yóò sì ṣe ohun gbogbo tí wọn bá lè ṣe láti jẹ́ ológun tó tún túbọ̀ gbéga orúkọ orílẹ̀-èdè wá.
Mo mọ̀ pé ó lè má gbéṣọ́ rọ̀ bọ́ọ̀lù láti nínú rẹ̀, ṣùgbọ́n mo gbọ̀dọ̀ sọ ọ, àwọn Super Eagles wa níbí láti gbàgbé gbogbo ohun tí ó gbẹ́ kọ́ wọn nínú ọ̀rọ̀ àgbà, kí wọn sì jẹ́ ológun tó tún túbọ̀ gbéga orúkọ orílẹ̀-èdè wá. Èyí jẹ́ ìgbàgbọ́ mi, èmi kò sílẹ̀ èmi.
Àwọn Super Eagles ni gbogbo ohun tí mo fọ̀rọ̀ wá fún, mọ́ kò ní ní ìrètí tó ga fún ọlọ́gbọ́n ṣùgbọ́n mo ní ìrètí tó ga fún àwọn Super Eagles. Mọ̀ jẹ́ kí àwọn Super Eagles máa gbà yín nínú àgbà, ṣùgbọ́n kí ẹ̀ jẹ́ kí wọn gbà yín nínú ìdánilójú.
Ọ̀fẹ́ fún Super Eagles