Ẹni tí o ní ọ̀rọ̀ sọ, gbọ́ ibi tí òrọ̀ yìí bá wá kọjá ọ̀rọ̀ tí a fi ma fọ̀rọ̀ ńṣẹ́, jẹ́ kí àkókó yìí jẹ́ kí ó gbọ́ nípa T-Dollar. Ọ̀gọ́rògún ni òun ní báyìí, ó sì ti wà ní ẹ̀ka orí-ìtà àgbàfẹ́ tẹ́lẹ̀. Òun ni ó kọrin Òlọ́gò fún wa pẹ̀lú tí ó sì kọrin Gbe gbèsẹ̀, tí ó sì sì kọrin Òrise.
T-Dollar kọ́kọ́ gbajúmọ̀ sí àgbàgbá gbogbo nígbà tó kọ́kọ́ kọrin tí ó pè ní Oríse, lẹ́yìn náà ó wá tún kọrin Gbe gbèsẹ̀ tí ó sì gbajúmọ̀ gan-an, tí ó sì wá kọrin Òlọ́gò tó jẹ́ kàyefi àgbàfẹ́ nígbà náà.
T-Dollar ti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olórin mìíràn tí ó gbajúmọ̀, gẹ́gẹ́ bí: Olamide, Davido, Wizkid, Burna Boy, ati ẹ̀bùn. Òun náà ni ó tún ṣe fídíò àwọn orin rẹ̀ pẹ̀lú àwọn olórin wọ̀nyí.
Tí àwa bá fẹ́ sọ ìgbàgbọ́ wa lórí ohun tó jẹ́ T-Dollar, a ó sọ pé ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olórin àgbàfẹ́ tí ó dára jùlọ ní ọ̀rọ̀ àgbàfẹ́ ní orílẹ̀-èdè Nàìjíríà lọ́wọ́lọ́wọ́. Ó ní ohùn tó dùn gan-an, ó sì mọ bí ó ṣe le kọrin yíyàn kí ó sì máa fún àwọn ènìyàn láyọ̀. A gba gbogbo ènìyàn níyànjú láti máa gbọ́ orin rẹ̀, a sì gbà wọn níyànjú pé wọn yóò gbádùn rẹ̀.